8xb center top 8xb center top

8xb center top 8xb center top

Link Xem Trực Tiếp Bóng Đá, Trực Tiếp Bóng Đá Hôm Nay

DANH SÁCH TRẬN BÓNG ĐÁ HOT NHẤT CỦA BLV HUTIEUTV

Xem nhanh và ít delay nhất, cùng BLV chốt kèo thì gõ xem.hutieu16.tv

13-07
Perth RedStar
Perth RedStar
14:00
AUS FWP
Bayswater City
Bayswater City
13-07
Perth Glory FC Am
Perth Glory FC Am
14:00
AUS FWP
Olympic Kingsway SC
Olympic Kingsway SC
13-07
Floreat Athena
Floreat Athena
14:00
AUS FWP
Inglewood United
Inglewood United
13-07
Fremantle City
Fremantle City
14:00
AUS FWP
Stirling Macedonia
Stirling Macedonia
13-07
Balcatta
Balcatta
14:00
AUS FWP
Perth S.C
Perth S.C
13-07
Geleximco Thái Bình
Geleximco Thái Bình
14:00
GIẢI BÓNG CHUYỀN QUÂN ĐỘI MỞ RỘNG 2024
Quảng Ninh
Quảng Ninh
13-07
Armadale
Armadale
14:00
AUS FWP
Western Knights
Western Knights
13-07
Sydney Olympic
Sydney Olympic
14:00
AUS NSW
Central Coast Mariners Academy
Central Coast Mariners Academy
13-07
Adelaide Comets Women’s
Adelaide Comets Women’s
14:30
FFSA WPL
West Adelaide SC Women's
West Adelaide SC Women's
13-07
APIA Leichhardt Tigers
APIA Leichhardt Tigers
14:30
AUS NSW
Wollongong Wolves
Wollongong Wolves
13-07
Adelaide City FC
Adelaide City FC
14:30
FFSA SL
Modbury Jets
Modbury Jets
13-07
North Eastern Metrostars
North Eastern Metrostars
14:30
FFSA SL
Para Hills Knights
Para Hills Knights
13-07
Peninsula Power Women's
Peninsula Power Women's
15:00
AUS WQSL
Brisbane Olympic Women's
Brisbane Olympic Women's
13-07
Tech Bắc Kinh
Tech Bắc Kinh
15:00
CHA D2
Taian Tiankuang
Taian Tiankuang
13-07
Heilongjiang Ice City
Heilongjiang Ice City
15:00
CHA D1
Chongqing Tonglianglong
Chongqing Tonglianglong
13-07
Souths United
Souths United
15:00
AUS QSL2
Pine Hills
Pine Hills
13-07
Brisbane Strikers
Brisbane Strikers
15:00
AUS QSL1
Mitchelton
Mitchelton
13-07
Capalaba
Capalaba
15:15
AUS QSL1
Broadbeach United
Broadbeach United
13-07
Rochedale Rovers
Rochedale Rovers
15:15
AUS NPLQ
Brisbane Olympic United FC
Brisbane Olympic United FC
13-07
Eastern Suburbs
Eastern Suburbs
15:30
AUS WQSL
Brisbane City
Brisbane City
13-07
Đà Nẵng
Đà Nẵng
16:00
GIẢI BÓNG CHUYỀN QUÂN ĐỘI MỞ RỘNG 2024
Công An Thành Phố HCM
Công An Thành Phố HCM
13-07
Hills Brumbies
Hills Brumbies
16:00
AUS NSW
Sutherland Sharks
Sutherland Sharks
13-07
Kataller Toyama
Kataller Toyama
16:00
JPN D3
FC Ryukyu
FC Ryukyu
13-07
Southern Districts Raiders
Southern Districts Raiders
16:00
AUS NSWSL
Blacktown Spartans
Blacktown Spartans
13-07
YSCC Yokohama
YSCC Yokohama
16:00
JPN D3
Fukushima United FC
Fukushima United FC
13-07
Dandenong Thunder
Dandenong Thunder
16:00
Aus VPL
Port Melbourne Sharks
Port Melbourne Sharks
13-07
Marconi Stallions
Marconi Stallions
16:00
AUS NSW
St George City
St George City
13-07
YANGON UNITED
YANGON UNITED
16:00
MYA D1
Mawyawadi
Mawyawadi
13-07
St George Saints
St George Saints
16:00
AUS NSW
Spirit FC
Spirit FC
13-07
Dynamic Herb Cebu
Dynamic Herb Cebu
16:00
PHI D1
Mendiola
Mendiola
13-07
Queensland Lions FC
Queensland Lions FC
16:00
AUS NPLQ
Moreton City Excelsior
Moreton City Excelsior
13-07
Tech Bắc Kinh
Tech Bắc Kinh
16:00
CHA D2
Taian Tiankuang
Taian Tiankuang
13-07
Tochigi City
Tochigi City
16:00
JFL
Rayluck Shiga
Rayluck Shiga
13-07
Veertien Mie
Veertien Mie
16:00
JFL
Kochi United
Kochi United
13-07
Rydalmere Lions
Rydalmere Lions
16:00
AUS NSWSL
Bankstown City Lions
Bankstown City Lions
13-07
Ispe FC
Ispe FC
16:30
MYA D1
Rakhine United
Rakhine United
13-07
Sri Pahang
Sri Pahang
16:30
MAS SL
Negeri Sembilan FC
Negeri Sembilan FC
13-07
TKS Viet Nam Women's
TKS Viet Nam Women's
16:30
VIE WD1
Hanoi B(w)
Hanoi B(w)
13-07
Nữ Hanoi
Nữ Hanoi
16:30
VIE WD1
Phong Phu Ha Nam Women's
Phong Phu Ha Nam Women's
13-07
Viimsi JK
Viimsi JK
16:30
EST D2
Tartu JK Welco
Tartu JK Welco
13-07
Tampines Rovers FC
Tampines Rovers FC
17:00
SIN D1
DPMM FC
DPMM FC
13-07
Balestier Khalsa FC
Balestier Khalsa FC
17:00
SIN D1
Lion City Sailors
Lion City Sailors
13-07
Jeonnam Dragons
Jeonnam Dragons
17:00
KOR D2
Chungnam Asan FC
Chungnam Asan FC
13-07
Fujieda MYFC
Fujieda MYFC
17:00
JPN D2
Ehime FC
Ehime FC
13-07
FC Tokyo
FC Tokyo
17:00
JPN D1
Albirex Niigata
Albirex Niigata
13-07
Ulsan HD FC
Ulsan HD FC
17:00
KOR D1
FC Seoul
FC Seoul
13-07
Chungbuk Cheongju FC
Chungbuk Cheongju FC
17:30
KOR D2
Ansan Greeners FC
Ansan Greeners FC
13-07
Cheonan City FC
Cheonan City FC
17:30
KOR D2
Suwon Bluewings
Suwon Bluewings
13-07
Jeju United FC
Jeju United FC
17:30
KOR D1
Pohang Steelers
Pohang Steelers
13-07
Daejeon Hana Citizen
Daejeon Hana Citizen
17:30
KOR D1
Gangwon FC
Gangwon FC
13-07
Hannover 96
Hannover 96
18:00
INT CF
VfL Osnabruck
VfL Osnabruck
13-07
Rizhao Yuqi
Rizhao Yuqi
18:30
CHA D2
Hubei Istar
Hubei Istar
13-07
Nanjing City
Nanjing City
18:30
CHA D1
Yunnan Yukun
Yunnan Yukun
13-07
Vaprus Parnu
Vaprus Parnu
18:30
EST D1
Nomme Utd
Nomme Utd
13-07
Sunderland
Sunderland
18:30
INT CF
South Shields
South Shields
13-07
York City
York City
18:30
INT CF
Sheffield United
Sheffield United
13-07
Shandong Taishan FC
Shandong Taishan FC
18:35
CHA SL
Thanh Đảo Jonoon
Thanh Đảo Jonoon
13-07
Meizhou Hakka
Meizhou Hakka
18:35
CHA SL
Nantong Zhiyun
Nantong Zhiyun
13-07
Nữ Vitebsk
Nữ Vitebsk
19:00
BWPL
Nữ Zorka-BDU Minsk
Nữ Zorka-BDU Minsk
13-07
Dnepr Mogilev Women's
Dnepr Mogilev Women's
19:00
BWPL
Dinamo-BGUFK Minsk
Dinamo-BGUFK Minsk
13-07
Dinamo Brest Women's
Dinamo Brest Women's
19:00
BWPL
Nữ FC Minsk
Nữ FC Minsk
13-07
Shanghai Shenhua
Shanghai Shenhua
19:00
CHA SL
YaTai
YaTai
13-07
Tabasalu JK Charma
Tabasalu JK Charma
19:00
EST D2
FC Elva
FC Elva
13-07
Paide Linnameeskond B
Paide Linnameeskond B
19:00
EST D2
Tallinna FC Levadia II
Tallinna FC Levadia II
13-07
Harju JK Laagri
Harju JK Laagri
19:00
EST D2
JK Tallinna Kalev II
JK Tallinna Kalev II
13-07
Flora Tallinn II
Flora Tallinn II
19:00
EST D2
FC Tallinn
FC Tallinn
13-07
Stuttgart Amateure
Stuttgart Amateure
19:00
INT CF
Saarbrucken
Saarbrucken
13-07
Sabah FA
Sabah FA
19:15
MAS SL
Johor Darul Takzim
Johor Darul Takzim
13-07
Energetyk-BGU Minsk
Energetyk-BGU Minsk
20:00
BLR CUP
FC Slutsk
FC Slutsk
13-07
Arsenal Tula
Arsenal Tula
20:00
RUS D2
Chernomorets Novorossiysk
Chernomorets Novorossiysk
13-07
Perak
Perak
20:00
MAS SL
Pulau Penang FA
Pulau Penang FA
13-07
FC Shakhtyor Karagandy
FC Shakhtyor Karagandy
20:00
KAZ PR
FC Zhetysu Taldykorgan
FC Zhetysu Taldykorgan
13-07
Mjallby AIF
Mjallby AIF
20:00
SWE D1
Malmo FF
Malmo FF
13-07
FC Baranovichi
FC Baranovichi
21:00
BLR CUP
Smorgon FC
Smorgon FC
13-07
Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
21:00
ROM D1
CSM Politehnica Iasi
CSM Politehnica Iasi
13-07
Schalke 04
Schalke 04
21:00
INT CF
Dynamo Kyiv
Dynamo Kyiv
13-07
Northampton Town
Northampton Town
21:00
INT CF
Norwich City
Norwich City
13-07
Stevenage FC
Stevenage FC
21:00
INT CF
Watford
Watford
13-07
Marupe
Marupe
22:00
LAT Cup
FK Auda
FK Auda
13-07
Yenisey Krasnoyarsk
Yenisey Krasnoyarsk
22:00
RUS D2
KAMAZ
KAMAZ
13-07
FC Ural Yekaterinburg
FC Ural Yekaterinburg
22:00
RUS D2
PFC Sochi
PFC Sochi
13-07
FC Torpedo Moscow
FC Torpedo Moscow
22:00
RUS D2
SKA Khabarovsk
SKA Khabarovsk
13-07
Shinnik Yaroslavl
Shinnik Yaroslavl
22:00
RUS D2
Rotor Volgograd
Rotor Volgograd
13-07
Neftekhimik Nizhnekamsk
Neftekhimik Nizhnekamsk
22:00
RUS D2
FC Tyumen
FC Tyumen
13-07
FK Chayka Pesch
FK Chayka Pesch
22:00
RUS D2
Sokol Saratov
Sokol Saratov
13-07
Ordabasy
Ordabasy
22:00
KAZ PR
Turan Turkistan
Turan Turkistan
13-07
Kaisar Kyzylorda
Kaisar Kyzylorda
22:00
KAZ PR
FK Yelimay Semey
FK Yelimay Semey
13-07
Viking
Viking
22:00
NOR D1
Kristiansund BK
Kristiansund BK
13-07
Sandefjord
Sandefjord
22:00
NOR D1
Bodo Glimt
Bodo Glimt
13-07
Lillestrom
Lillestrom
22:00
NOR D1
Stromsgodset
Stromsgodset
13-07
Fredrikstad
Fredrikstad
22:00
NOR D1
Molde
Molde
13-07
FK Ventspils
FK Ventspils
22:59
LAT Cup
Riga FC
Riga FC
13-07
JDFS Alberts
JDFS Alberts
22:59
LAT Cup
AFA Olaine
AFA Olaine
13-07
Nữ Galway
Nữ Galway
22:59
IRE WD1
Peamount United Women’s
Peamount United Women’s
13-07
Cork City Women’s
Cork City Women’s
22:59
IRE WD1
Bohemians Women's
Bohemians Women's
13-07
National Bank of Egypt SC
National Bank of Egypt SC
22:59
EGY D1
Smouha SC
Smouha SC
13-07
Dalvik Reynir
Dalvik Reynir
22:59
ICE D1
UMF Njardvik
UMF Njardvik
13-07
UMF Afturelding
UMF Afturelding
22:59
ICE D1
Thor Akureyri
Thor Akureyri
13-07
UTA Arad
UTA Arad
23:15
ROM D1
FC Rapid Bucuresti
FC Rapid Bucuresti