8xb center top 8xb center top

8xb center top 8xb center top

Link Xem Trực Tiếp Bóng Đá, Trực Tiếp Bóng Đá Hôm Nay

DANH SÁCH TRẬN BÓNG ĐÁ HOT NHẤT CỦA BLV HUTIEUTV

Xem nhanh và ít delay nhất, cùng BLV chốt kèo thì gõ xem.hutieu16.tv

14-07
Rigas Futbola skola
Rigas Futbola skola
00:00
LAT Cup
BFC Daugavpils
BFC Daugavpils
14-07
Chacarita juniors
Chacarita juniors
00:10
ARG D2
Quilmes
Quilmes
14-07
Brann
Brann
00:15
NOR D1
FK Haugesund
FK Haugesund
14-07
Danubio FC
Danubio FC
01:00
URU D1
Club Nacional
Club Nacional
14-07
Sligo Rovers Women’s
Sligo Rovers Women’s
01:00
IRE WD1
Shelbourne Women’s
Shelbourne Women’s
14-07
CA Brown Adrogue
CA Brown Adrogue
01:00
ARG D2
Almagro
Almagro
14-07
Estudiantes de Caseros
Estudiantes de Caseros
01:00
ARG D2
Talleres Remdios de Escalada
Talleres Remdios de Escalada
14-07
FC Steaua Bucuresti
FC Steaua Bucuresti
02:00
ROM D1
Universitatea Cluj
Universitatea Cluj
14-07
Cruzeiro (MG)
Cruzeiro (MG)
02:00
BRA D1
RB Bragantino
RB Bragantino
14-07
Sport Club Recife (PE)
Sport Club Recife (PE)
03:00
BRA D2
America MG
America MG
14-07
Temperley
Temperley
03:15
ARG D2
Defensores de Belgrano
Defensores de Belgrano
14-07
Atletico Paranaense
Atletico Paranaense
04:00
BRA CUP
Ypiranga(RS)
Ypiranga(RS)
14-07
Clube de Regatas Brasil
Clube de Regatas Brasil
04:00
BRA D2
Coritiba PR
Coritiba PR
14-07
Gremio (RS)
Gremio (RS)
05:00
BRA CUP
Operario Ferroviario PR
Operario Ferroviario PR
14-07
Necaxa
Necaxa
06:00
MEX D1
Puebla
Puebla
14-07
Club Leon
Club Leon
06:00
MEX D1
Pachuca
Pachuca
14-07
Pittsburgh Riverhounds
Pittsburgh Riverhounds
06:00
USLC
Oakland Roots
Oakland Roots
14-07
Indy Eleven
Indy Eleven
06:00
USLC
Loudoun United
Loudoun United
14-07
Detroit City
Detroit City
06:00
USLC
Memphis 901
Memphis 901
14-07
Tampa Bay Rowdies
Tampa Bay Rowdies
06:30
USLC
Orange County SC
Orange County SC
14-07
Birmingham Legion
Birmingham Legion
06:30
USLC
Colorado Springs Switchbacks FC
Colorado Springs Switchbacks FC
HOT
14-07
Uruguay
Uruguay
07:00
COPA AMERICA
Canada
Canada
14-07
Toluca
Toluca
08:00
MEX D1
FC Juarez
FC Juarez
14-07
Santos Laguna
Santos Laguna
08:05
MEX D1
Pumas UNAM
Pumas UNAM
14-07
Monterey Bay FC
Monterey Bay FC
09:00
USLC
FC Tulsa
FC Tulsa
14-07
Rewa FC
Rewa FC
10:00
FIJ D1
Tailevu Naitasiri
Tailevu Naitasiri
14-07
Nadi FC
Nadi FC
10:00
FIJ D1
Navua FC
Navua FC
14-07
Lautoka FC
Lautoka FC
10:00
FIJ D1
Nadroga FC
Nadroga FC
14-07
Ba FC
Ba FC
10:00
FIJ D1
Nasinu FC
Nasinu FC
14-07
Sacramento Republic FC
Sacramento Republic FC
10:00
USLC
North Carolina
North Carolina
14-07
Monterrey
Monterrey
10:10
MEX D1
Cruz Azul
Cruz Azul
14-07
Yokogawa Musashino
Yokogawa Musashino
13:00
JFL
Tiamo Hirakata
Tiamo Hirakata
14-07
Reinmeer Aomori F.C.
Reinmeer Aomori F.C.
13:00
JFL
Minebea Mitsumi FC
Minebea Mitsumi FC
14-07
Sony Sendai FC
Sony Sendai FC
13:00
JFL
Honda FC
Honda FC
14-07
St George Willawong FC
St George Willawong FC
13:45
AUS QSL1
Southside Eagles
Southside Eagles
14-07
Jiangxi Dark Horse Junior
Jiangxi Dark Horse Junior
16:00
CHA D2
Guangxi Lanhang
Guangxi Lanhang
14-07
Mito Hollyhock
Mito Hollyhock
16:00
JPN D2
Yokohama FC
Yokohama FC
14-07
Ventforet Kofu
Ventforet Kofu
16:00
JPN D2
V-Varen Nagasaki
V-Varen Nagasaki
14-07
Blaublitz Akita
Blaublitz Akita
16:00
JPN D2
Renofa Yamaguchi
Renofa Yamaguchi
14-07
Tokyo Verdy
Tokyo Verdy
16:00
JPN D1
FC Machida Zelvia
FC Machida Zelvia
14-07
Nagoya Grampus
Nagoya Grampus
16:00
JPN D1
Kashiwa Reysol
Kashiwa Reysol
14-07
Hantharwady United
Hantharwady United
16:30
MYA D1
Thitsar Arman
Thitsar Arman
14-07
Sanfrecce Hiroshima
Sanfrecce Hiroshima
16:30
JPN D1
Avispa Fukuoka
Avispa Fukuoka
14-07
Kyoto Sanga FC
Kyoto Sanga FC
16:30
JPN D1
Urawa Red Diamonds
Urawa Red Diamonds
14-07
Philippine Army
Philippine Army
16:45
PHI D1
Garelli United
Garelli United
14-07
Hougang United FC
Hougang United FC
17:00
SIN D1
Young Lions
Young Lions
14-07
Seoul E-Land FC
Seoul E-Land FC
17:00
KOR D2
Seongnam FC
Seongnam FC
14-07
Bucheon FC 1995
Bucheon FC 1995
17:00
KOR D2
Gimpo FC
Gimpo FC
14-07
FC Anyang
FC Anyang
17:00
KOR D2
Busan
Busan
14-07
Tokushima Vortis
Tokushima Vortis
17:00
JPN D2
Vegalta Sendai
Vegalta Sendai
14-07
Tochigi SC
Tochigi SC
17:00
JPN D2
Fagiano Okayama
Fagiano Okayama
14-07
Oita Trinita
Oita Trinita
17:00
JPN D2
Shimizu S-Pulse
Shimizu S-Pulse
14-07
Montedio Yamagata
Montedio Yamagata
17:00
JPN D2
Iwaki FC
Iwaki FC
14-07
Shonan Bellmare
Shonan Bellmare
17:00
JPN D1
Jubilo Iwata
Jubilo Iwata
14-07
Sagan Tosu
Sagan Tosu
17:00
JPN D1
Gamba Osaka
Gamba Osaka
14-07
Kawasaki Frontale
Kawasaki Frontale
17:00
JPN D1
Cerezo Osaka
Cerezo Osaka
14-07
Suwon FC
Suwon FC
17:00
KOR D1
Daegu FC
Daegu FC
14-07
Gwangju Football Club
Gwangju Football Club
17:00
KOR D1
Incheon United FC
Incheon United FC
14-07
Gimcheon Sangmu FC
Gimcheon Sangmu FC
17:00
KOR D1
Jeonbuk Hyundai Motors
Jeonbuk Hyundai Motors
14-07
Yokohama F Marinos
Yokohama F Marinos
17:30
JPN D1
Kashima Antlers
Kashima Antlers
14-07
Shijiazhuang Gongfu
Shijiazhuang Gongfu
18:30
CHA D1
Guangzhou FC
Guangzhou FC
14-07
Davao Aguilas
Davao Aguilas
19:00
PHI D1
Philippine Air Force
Philippine Air Force
14-07
Tartu JK Tammeka B
Tartu JK Tammeka B
19:00
EST D2B
Nomme JK Kalju II
Nomme JK Kalju II
14-07
Trans Narva B
Trans Narva B
19:00
EST D2B
Parnu JK
Parnu JK
14-07
Gnistan
Gnistan
19:00
FIN D1
IFK Mariehamn
IFK Mariehamn
14-07
Djurgardens
Djurgardens
19:00
SWE D1
IFK Varnamo
IFK Varnamo
14-07
FK Orsha
FK Orsha
19:00
BLR CUP
Arsenal Dzerzhinsk
Arsenal Dzerzhinsk
14-07
Kuala Lumpur City FC
Kuala Lumpur City FC
19:15
MAS SL
Selangor FA
Selangor FA
14-07
FC Kairat Almaty
FC Kairat Almaty
20:00
KAZ PR
Zhenis
Zhenis
14-07
FK Atyrau
FK Atyrau
20:00
KAZ PR
FK Aktobe
FK Aktobe
14-07
Jelgava
Jelgava
21:00
LAT Cup
FK Liepaja
FK Liepaja
14-07
Nữ Lithuania(U19)
Nữ Lithuania(U19)
21:00
UEFA-W U19
Nữ Anh(U19)
Nữ Anh(U19)
14-07
Ekenas IF
Ekenas IF
21:00
FIN D1
Inter Turku
Inter Turku
14-07
Vestri
Vestri
21:00
ICE PR
KA Akureyri
KA Akureyri
14-07
Niva Dolbizno
Niva Dolbizno
21:00
BLR CUP
FC Gomel
FC Gomel
14-07
BK Hacken
BK Hacken
21:30
SWE D1
Elfsborg
Elfsborg
14-07
Vasteras SK
Vasteras SK
21:30
SWE D1
IFK Norrkoping
IFK Norrkoping
14-07
Kalmar
Kalmar
21:30
SWE D1
Brommapojkarna
Brommapojkarna
14-07
Tukums-2000
Tukums-2000
22:00
LAT Cup
Valmieras FK
Valmieras FK
14-07
Tobol Kostanay
Tobol Kostanay
22:00
KAZ PR
Kyzylzhar Petropavlovsk
Kyzylzhar Petropavlovsk
14-07
Volna Pinsk
Volna Pinsk
22:00
BLR CUP
Shakhter Soligorsk
Shakhter Soligorsk
14-07
Lahti
Lahti
22:30
FIN D1
AC Oulu
AC Oulu
14-07
Rodina Moscow
Rodina Moscow
22:30
RUS D2
Baltika Kaliningrad
Baltika Kaliningrad
14-07
CFR Cluj
CFR Cluj
22:59
ROM D1
Dinamo Bucuresti
Dinamo Bucuresti
14-07
ZED
ZED
22:59
EGY D1
Zamalek
Zamalek